Home Page About Us FAQs Training Newsroom Downloads Contact Us Links Projects Vacancies Find Clubs Events
Cymraeg
logio mewn
North Wales Regional Office West Wales Regional Office South East Wales Regional Office

Pwy ydym ni

Enw: Jane O’Toole
Swydd: Prif Swyddog Gweithredol
Email: janeo@clybiauplantcymru.org
Enw: Lauren Taylor
Swydd: Rheolwr Ariannol
Email: laurent@clybiauplantcymru.org
Enw: Shelley Jenkins
Swydd: Rheolydd Gweinyddol a Chynorthwyydd Personol y PSG
Email: shelleyj@clybiauplantcymru.org
Enw: Sonia Wearne
Swydd: Swyddog Hyfforddi Cenedlaethol
Email: soniaw@clybiauplantcymru.org
Enw: Helen Williams
Swydd: Cyfieithydd
Email: helenw@clybiauplantcymru.org
Enw: Sandra Engstrom
Swydd: Finance Assistant
Email: sandrae@clybiauplantcymru.org
Enw: Pawel Grzyb
Swydd: Finance Assistant
Email: pawelg@clybiauplantcymru.org
Enw: Karamjeet Kaur
Swydd: Cynorthwyydd Ariannol
Email: kamk@clybiauplantcymru.org
Free Membership
Hawlfraint © Clybiau Plant Cymru Kids' Clubs | Polisi Preifatrwydd | Polisi Cwynion, Canmoliaeth a Sylwadau